Takaitaccen Bayani:
Samfura | 1200W | 1400W | 1600W | 2000W |
Bayanan shigarwa (DC,PV) |
| |||
Yawan Input MC4 Connector | 4 saiti | |||
MPPT Voltage Range | 22V-48V | |||
Aiki Voltage Range | 18V-60V | |||
Matsakaicin Input Voltage | 60V | |||
Farawa Voltage | 22V | |||
Ƙarfin shigarwa mafi girma | 1200W 1400W 1600W 2000W | |||
Matsakaicin shigarwa na Yanzu | 12A*4 14A*4 15A*4 16A*4 | |||
Bayanan fitarwa (AC) |
| |||
Nau'in Grid-Mataki ɗaya | 120V&230V | |||
Ƙarfin fitarwa mai ƙima | 1200W 1400W 1600W 2000W | |||
Matsakaicin Ƙarfin fitarwa | 1200W 1400W 1600W 2000W | |||
Fitowar Sunan Halin Yanzu | ②120VAC10V@230VAC:52A | |||
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa | 120VAC / 230VAC | |||
Tsohuwar Fitar Wutar Lantarki | @120VAC:80V-160V /@230VAC:180V-270V | |||
Mitar Fitowar Ƙirarriya | 50Hz/60Hz | |||
Matsakaicin Fitar da Tsohuwar | @50Hz:48Hz-51Hz/@60Hz58Hz-61Hz | |||
Factor Power | >0.99% | |||
Jimlar Harmonic Distortion | THD <5% | |||
Matsakaicin Raka'a a kowane Reshe | 1200W @ 120VAC2 raka'a / @ 230VAC: 3 raka'a (AC USB 3*1.5mm²) | |||
Kololuwar inganci | 95% | |||
Ingantaccen MPPT na ƙima | 99.5% | |||
Amfanin Wutar Dare | <1w | |||
Bayanan Injini |
| |||
Tsawon Zazzabi Mai Aiki | -40 ℃ zuwa +65 ℃ | |||
Ma'ajiya Yanayin Zazzabi | -40C zuwa +85C | |||
Girma (W*H*D) | ||||
Nauyi | (ba a haɗa masu haɗawa da kebul ba) | |||
Max na yanzu na AC Bus Cable | ||||
Mai hana ruwa Grade | ||||
Yanayin sanyaya | Convection na Halitta-Babu Fans WFI (sa idanu na Cloud) | |||
Sauran Siffofin | ||||
Sadarwa | ||||
Zane Mai Canjawa | Maɗaukakin Maɗaukaki Masu Canzawa Galvanically ware | |||
Haɗin Ground | ||||
Ayyukan Kariya | Kariyar Tsibiri, Kariyar Wutar Lantarki, | |||
| Kariyar yanayin zafi, Kariyar Yanzu, da dai sauransu. | |||
EN IEC61000-3-2: 2019+A1: 2021, |
Yankin Kasuwanci:Zuba jari, Shigo da Fitarwa, Ayyukan Shari'a, Binciken Kasuwa, Noman Alama.
Sabon makamashi:Tallace-tallace, Shigarwa, Ƙirƙira, Binciken Fasaha da Ci gaba
Rarraba tallace-tallace:Jamus, Hungary, Shanghai, Shijiazhuang
Zuba Jari na Masana'antu:Fanalan hasken rana, Inverters, Ma'ajiyar kuzarin gida
Mai ƙira ɗaya daga China tare da Sabis na Ƙarshen Turai |
Yadda za a girka Solar Panel da Inverter? |
Turanci version aiki manual da online videos |
Ko kuna da gogewar fitarwa? |
3S don kasuwancin duniya fiye da shekaru 20, da sabis na gida a Jamus Hungary. |
Shin yana yiwuwa a sanya tambarin mu akan marufin samfur ɗin ku ko kayan aikinku? |
Muna da ma'aikata, siffanta kamar your iri, LOGO, Launi, Product Manual, marufi ga girma domin |
Garanti ? |
watanni 12.A cikin wannan lokacin, za mu ba da goyon bayan fasaha kuma za mu maye gurbin sababbin sassa ta kyauta, abokan ciniki suna kula da bayarwa |
Wadanne hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa don cikakken oda? |
TT DA DP Visa,MasterCard, Alibaba Trade Assurance, Western Union L/C SINOSURE |
Gwajin Samfura? |
Muna da Jamus Amazon OTTO stocking don saduwa da samfurin gwajin farko ko aika zuwa gare ku daga sito mu kai tsaye |
Yadda ake hadawa da kai mana |
Pallet tare da nannade fim da gyare-gyaren tsiri mai ɗaure |
TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA |
Zubar da kaya babu shakka yana nan don zama.Idan kuna ziyartar gidan yanar gizon mu, kun riga kun gane cewa madadin wutar lantarki zuwa gidanku da/ko kasuwancinku zai zama mahimmanci.Abin baƙin ciki, tare da ci gaba da hauhawar farashin man fetur, janareta sun zama marasa ƙarfi na kuɗi.Mai jujjuyawar baturin baya shine mafi shuru kuma zaɓi mai inganci don amfanin gida da kasuwanci.Waɗannan wasu ƴan tambayoyi ne masu mahimmanci waɗanda waɗanda ke son saka hannun jari a injin inverters da batura gami da hasken rana suka yi. |
ME MAI JIN KAI YAKE YI? |
Kawai sanya inverter yana jujjuya kai tsaye (DC) zuwa alternating current (AC) wanda galibin kayan aikin gida ne ke gudana. |
TA YAYA ZAN ZABEN MAI CANZA MAI DAMA? |
Girman inverter gaba ɗaya an ƙaddara ta nawa kuke buƙatar iko a cikin gidan ku da/ko wuraren kasuwanci.Tukwane, famfo, geysers da kettles duk manyan na'urori ne masu ɗaukar nauyi waɗanda ke buƙatar ƙarfin inverter mafi girma.Idan kun bambanta tsakanin na'urori masu nauyi da ƙananan kaya za ku sami kyakkyawar fahimta game da girman inverter da za a buƙaci ya danganta da adadin kayan aikin da kuke so a ba da wutar lantarki a lokutan ƙarewa. |
WADANNE IRIN MASOYA SUKE KUWA? |
Haɗaɗɗen Inverters: Matakan inverter yana da zaɓi na yin caji daga grid da kuma daga hasken rana ko duka biyun. |
HARSHE NAWAN BAUTA MAI RANA YAKE KWANA? |
Tsarin hasken rana da inverter an fi haɗa su tare da baturin Lithium-ion saboda ƙarancin kulawa, inganci sosai, kuma mai dorewa.Ana iya ƙididdige tsawon rayuwar baturi a cikin zagayowar.Zagayowar caji shine cikakken caji da fitarwa na baturi mai caji. |